เทศบาลโคราช สร้างขวัญกำลังใจ พนักงานรักษาความสะอาด
วันที่ 18 ก.ย.66 เวลา 08.30 น.
นายประเสริฐ บุญชัยสุข นายกเทศมนตรีนครนครราชสีา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่เทศบาล ร่วมเป็นเกียรติในการประชุมผู้ปฏิบัติงานด้านการรักษาความสะอาด และพบปะพูดคุย พร้อมมอบเสื้อ ถุงมือ รองเท้าบูท ให้กับพนักงานรักษาความสะอาด เพื่อใช้ในการปฏิบัติงาน และสร้างขวัญกำลังใจให้กับเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงาน ณ สถานที่จอดรถยนต์งานรักษาความสะอาด (อู่หนองกระทุ่ม)
งานประชาสัมพันธ์เทศบาลนครฯ :ภาพ/เรื่อง
![29FDDD1E-7C25-439B-9976-C9F99926B389-L0-001_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/09/29FDDD1E-7C25-439B-9976-C9F99926B389-L0-001_0.jpg)
![B64A6250-436F-464B-8EA2-5006F1DDB515-L0-001_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/09/B64A6250-436F-464B-8EA2-5006F1DDB515-L0-001_0.jpg)
![3BCC48B6-C457-4006-9000-CDEE316C664F-L0-001_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/09/3BCC48B6-C457-4006-9000-CDEE316C664F-L0-001_0.jpg)
Recent Comments