เทศบาลโคราช ช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติกรณีฉุกเฉินจากเหตุวาตภัย 17 ราย
วันที่ 18 ก.ค.66 เวลา 09.00 น.
นายประเสริฐ บุญชัยสุข นายกเทศมนตรีนครนครราชสีมา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่เทศบาล ร่วมมอบเงินช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติกรณีฉุกเฉิน จากเหตุวาตภัย จำนวน 17 ราย เป็นเงินทั้งสิ้น 107,016 บาท ณ หน้าอาคารสำนักงานเทศบาลนครนครราชสีมา
หมายเหตุ : งานประชาสัมพันธ์เทศบาลนครฯ ภาพ/เรื่อง
![S__8388646](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/07/S__8388646.jpg)
Recent Comments