เทศบาลนครนครราชสีมา ลงพื้นที่สำรวจลูกน้ำยุงลายชุมชนในเขตเทศบาลนครนครราชสีมา เพื่อป้องกันตัวเองจากโรคไข้เลือดออก
สำรวจลูกน้ำยุงลาย
นายไกรสีห์ หล่อธราประเสริฐ รองนายกเทศมนตรีนครนครราชสีมา ร่วมกับศูนย์บริการสาธารณสุข 2 (ทุ่งสว่าง), ศูนย์บริการสาธารณสุข 3 (สวนพริกไทย) และกลุ่มงานป้องกันและควบคุมโรคติดต่อ สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลนครนครราชสีมา ลงพื้นที่สำรวจลูกน้ำยุงลายชุมชนในเขตเทศบาลนครนครราชสีมา สืบเนื่องจากช่วงนี้ไข้เลือดออกเริ่มระบาด “วิธีป้องกันตัวเองจากโรคไข้เลือดออก
![◾️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf2/1.5/16/25fe.png)
![◼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1.5/16/25fc.png)
![◼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1.5/16/25fc.png)
![◼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1.5/16/25fc.png)
![◼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1.5/16/25fc.png)
Recent Comments