เทวัญ ประธานเปิดงาน โคราชไบค์วีค “สองล้อคือกั๋น 6” ต้อนรับลมหนาว กระตุ้นการท่องเที่ยวโคราช
เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2566 นายเทวัญ ลิปตพัลลภ หัวหน้าพรรคชาติพัฒนากล้า และที่ปรึกษาของนายกรัฐมนตรี เป็นประธานเปิดงาน โคราชไบค์วีค “สองล้อคือกั๋น 6” โดยมี นายประเสริฐ บุญชัยสุข นายกเทศมนตรีนครนครราชสีมา นายวัชรพล โตมรศักดิ์ รองหัวหน้าพรรคชาติพัฒนากล้า ผู้ช่วยรัฐมนตรีประจำกระทรวงสาธารณสุข พร้อมคณะผู้บริหาร สท.และนักท่องเที่ยวมาร่วมงานจำนวนมาก
![S__6250562_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/11/S__6250562_0.jpg)
![S__6250570_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/11/S__6250570_0.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า บรรยากาศภายในงานจัดแสดง รถชอปเปอร์ รถจักรยานยนต์บิ๊กไบค์ และอเมริกันคาร์ อเมริกันคลาสสิค บรรยากาศสบาย คึกคักไปด้วยร้านอาหารเด็ด อาหารอร่อยร้านดังทั่วไทย มาจัดใจกลางเมืองโคราช ณ Mayfair Market ในโครงการ City Link ต้อนรับลมหนาว หวังกระตุ้นการท่องเที่ยวโคราช
![S__6250552_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/11/S__6250552_0.jpg)
Recent Comments