เทวัญ ประธานทอดกฐินสามัคคีร่วมกับพี่น้องชาวโคราช
วันที่ 4 พฤศจิกายน 2566 เวลา 9.00 น.นายเทวัญ ลิปตพัลลภ ที่ปรึกษานายกรัฐมนตรี หัวหน้าพรรคชาติพัฒนากล้า เป็นประธานงานทอดกฐินสามัคคี ร่วมกับพี่น้องชาวโคราชในเขตเทศบาลนครนครราชสีมา ที่วัดหนองจะบก วัดสามัคคี และวัดอิสาน โดยมีนายประเสริฐ บุญชัยสุข นายกเทศมนตรีนครราชสีมา พร้อมคณะผู้บริหารสท.ร่วมงานดังกล่าว
Recent Comments