สองพี่น้องบ้านใหญ่โคกกรวดโคราช ร่วมเป็นเกียรติพิธีฌาปนกิจศพ คุณพ่อของกำนันสมบัติ ถีสูงเนิน
เมื่อวันที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 15.00 น.นายสมศักดิ์ กาญจนวัฒนา รองหัวหน้าพรรคชาติพัฒนา นายสมบัติ กาญจนวัฒนา รองเลขาธิการพรรคชาติพัฒนา ร่วมเป็นเกียรติ พิธีฌาปนกิจศพคุณพ่อของกำนันสมบัติ ถีสูงเนิน กำนันตำบลกุดจิก ณ วัดจิตตสีลาราม (วัดป่ากุดจิก) บ้านขามน้อย ต.กุดจิก อ.สูงเนิน โดยมีนายอำเภอสูงเนิน เป็นประธานในพิธี
![5](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/smush-webp/2024/06/5.jpg.webp)
Recent Comments