วันที่ 30 กันยายน 2564
นายแพทย์วรรณรัตน์ ชาญนุกูล ในนามศูนย์ฅนโคราชรักจริงไม่ทิ้งกัน มอบเงิน 20,000 บาท ให้แก่มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
เพื่อสนับสนุนให้ให้มหาวิทยาลัย นำไปจัดหาถุงยงชีพมอบให้แก่ประชาชนชาวโคราชที่ประสบอุทกภัย โดย ดร.ชคัตตรัย รยะสวัสดิ์ รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฎนครราชสีมาเป็นผู้รับมอบ
![S__9748493](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/smush-webp/2021/09/S__9748493.jpg.webp)
Recent Comments