วันที่ 29 สิงหาคม 2566 เวลา 07.30 น.นายสยาม ศิริมงคล ผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมาและคณะ นำคณะนักกีฬาวอลเลย์บอลหญิง ทีมชาติไทย ชุดชิงแชมป์เอเซียปี 2566 ทำพิธีบรวงสรวงท่านท้าวสุรนารี เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจ ให้กับทีมนักกีฬาวอลเลย์บอลหญิง ทีมชาติไทย ในการแข่งขันวอลเลย์บอลหญิง ชิงชนะเลิศแห่งเอเซีย ในระหว่างวันที่ 30 สิงหาคม – 6 กันยายน 2566 ณ จังหวัดนครราชสีมา
![A19DC37E-9776-4806-AEDC-5AC35690897C](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/08/A19DC37E-9776-4806-AEDC-5AC35690897C.jpg)
Recent Comments