นายกฯเล็ก โคราช ให้กำลังใจผู้ปฏิบัติงานศูนย์บริการเพื่อลดอุบัติภัยทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ 2567
วันที่ 2 ม.ค. 67 เวลา 10.30 น.
นายประเสริฐ บุญชัยสุข นายกเทศมนตรีนครนครราชสีมา เดินทางมาตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ ผู้ปฏิบัติงานที่ศูนย์บริการเพื่อลดอุบัติภัยทางถนน ช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ.2567 ในช่วงระหว่างวันที่ 29 ธันวาคม 2566 -4 มกราคม 2567 เพื่ออำนวยความสะดวกด้านการจราจร และให้บริการประชาชนผู้ใช้รถ ใช้ถนนในเขตเทศบาลและผู้ใช้เส้นทางผ่านจังหวัดนครราชสีมา โดยมอบอาหาร เครื่องดื่มบำรุงกำลัง ให้กับเจ้าหน้าที่ ซึ่งต้องปฏิบัติงานตลอด 24 ชั่วโมง ณ ทางเลี่ยงเมือง บายพาส ตรงข้ามโฮมโปร
งานประชาสัมพันธ์เทศบาลฯ:ภาพ/เรื่อง
![S__9904138](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2024/01/S__9904138.jpg)
![S__9904135_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2024/01/S__9904135_0.jpg)
![S__9904140_0](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2024/01/S__9904140_0.jpg)
Recent Comments