นพ.วรรณรัตน์ ชาญนุกูล นำสส.พรรคชาติพัฒนากล้า วางพานพุ่ม เนื่องในวันรัฐธรรมนูญ
เมื่อเวลา 10.00 น. วันที่ 10 ธันวาคม 2566 นายแพทย์วรรณรัตน์ ชาญนุกูล สส. บัญชีรายชื่อ พร้อมด้วย นายประสาท ตันประเสริฐ สส. นครสวรรค์ และนายวุฒิพงษ์ ทองเหลา สส.ปราจีนบุรี ร่วมพิธีวางพานประดับพุ่มดอกไม้ถวายบังคมพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัว และพิธีฉลองวันพระราชทานรัฐธรรมนูญแห่งราชอาณาจักรไทย เนื่องในวันรัฐธรรมนูญ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ณ สัปปายะสภาสถาน รัฐสภาเกียกกาย
![12B109EF-2ECC-4B2B-A012-E43306B825D9_0_resize](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/12/12B109EF-2ECC-4B2B-A012-E43306B825D9_0_resize.jpg)
![1DD19619-EBCE-488F-A03A-6F9E3F39CCC4_0_resize](https://xn--12cahaqafo4joai6gvabc5tig8bd4z1b7e0a.com/wp-content/uploads/2023/12/1DD19619-EBCE-488F-A03A-6F9E3F39CCC4_0_resize.jpg)
Recent Comments